จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครด่วน จป.วิชาชีพทำงาน Offshore/Yard ทั้งแบบสัญญาจ้างและประจำ  (อ่าน 2768 ครั้ง)

Achawatt

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 9
รับสมัครด่วน จป.วิชาชีพทำงาน Offshore/Yard ทั้งแบบสัญญาจ้างและประจำ

- สัญญาจ้าง 1 เดือน รายได้วันละ 4,500 แท่นเจาะ Chevron เริ่มงาน 1/6/60
- พนักงานประจำ รายได้ 50,000 - 80,000 บาท/เดือน ไม่รวมเบี้ยเลี้ยง ค่า offshore + yard

ทั้งสองตำแหน่งนี้รับเฉพาะผู้มีประสบการณ์งาน Offshore หรือผู้ที่ผ่านงาน construction - oil and gas และผ่านการฝึกอบรมของ Chevron แล้วเท่านั้น

สนใจติดต่อ 064-7255357 หรือส่งประวัติมาที่ acharar@geminis.co.th

NARAYUT LAMTEM

• **
  • คะแนนน้ำใจ 12
ผ่านการฝึกอบรมของ Chevron แล้วเท่านั้น  ผมสงสัยข้อนี้ครับถ้าผ่านงาน construction แล้วแต่ไม่ผ่านอบรมของเชฟรอน ก็สมัครไม่ได้ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ  **แต่ถ้าผ่านการอบรมจากเชฟรอน แล้วเชฟรอนไม่ทำการขึ้นทะเบียนแล้วติดต่อเองเลยครับ  ปล.แล้วถ้าอยากจะอบรมกับเชฟรอนเพื่อทำงานกับเชฟรอนต้องทำยังไงครับผม  ขอบคุณครับ

Pikaju.Ng

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
แล้วถ้าผ่านการอบรมและมีประสบการณ์ off shore มาจากเครือ ptt ep สนใจสมัครได้มั้ยครับ ผ่านการอบรม BOST จาก TPTI

vichayanott8999

• Super Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 95
  • DEBSIRIN 105/12 (ภาระหน้าที่ที่สำคัญ)
ขอบคุณขอรับ สำหรับข้อมูล

JaneJi

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 5

Apisittae

• **
  • คะแนนน้ำใจ 10
  • ปลอดภัยไว้ก่อน
เสียดายจังครับ อยากทำงาน Offshore บ้าง
แต่พอดูรายละเอียด เศร้าใจ.

Preenapan

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2

vichayanott8999

• Super Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 95
  • DEBSIRIN 105/12 (ภาระหน้าที่ที่สำคัญ)
ผ่านการฝึกอบรมของ Chevron แล้วเท่านั้น  ผมสงสัยข้อนี้ครับถ้าผ่านงาน construction แล้วแต่ไม่ผ่านอบรมของเชฟรอน ก็สมัครไม่ได้ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ  **แต่ถ้าผ่านการอบรมจากเชฟรอน แล้วเชฟรอนไม่ทำการขึ้นทะเบียนแล้วติดต่อเองเลยครับ  ปล.แล้วถ้าอยากจะอบรมกับเชฟรอนเพื่อทำงานกับเชฟรอนต้องทำยังไงครับผม  ขอบคุณครับ
เหมือนกัน ขอรับ

WE LOVE JORPOR.COM