จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครจป.วิชาชีพ ทำงานที่สระบุรี สัญญาจ้างเหมา 2 เดือน เงินเดือน 35,000++  (อ่าน 2756 ครั้ง)

Achawatt

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 9
รับสมัครจป.วิชาชีพ ทำงานที่สระบุรี สัญญาจ้างเหมา 2 เดือน ควบคุมงานก่อสร้างโรงงาน เงินเดือน 35,000+ค่าโทรศัพท์+ค่าที่พัก
สนใจส่งประวัติมาที่ achawat@hotmail.com
รับสมัครวันนี้-20 ส.ค. 59

***นอกจากนี้เรายังเปิดรับเจ้าหน้าที่ควบคุมเอกสาร Document Control เพศหญิงด้วย หากสนใจส่งประวัติมาที่ achawat@hotmail.com

safetymod

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
รบกวนข้อทราบรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ
1.ชื่อบริษัท
2.เบอโทรติดต่อ
3.พื้นที่ปฏิบัติงาน
4.วันทำงาน
เพื่อความชัดเจนและสะดวกสำหรับการตัดสินใจของทุกคนที่สนใจสำหรับกระทู้นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

JaneJi

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 5

too veerayuth

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
เป็นบริษัทที่หาเซฟตี้ ส่งให้กับโครงการต่างๆ คล้ายๆ กับนายหน้าหางาน

pian65

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 29
ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นไป สังขารไม่ปลดปลงคงได้ดี

WE LOVE JORPOR.COM