จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จปว.  (อ่าน 1849 ครั้ง)

alongkorn003

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
รับสมัคร จปว.
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2016, 10:44:20 AM »
บริษัท เกษตรไทย อินเตอร์เนชั่นแนล ชูการ์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
ตั้งอยู่เลขที่ 1/1 หมู่ 14 ต.หนองโพ อ.ตาคลี จ.นครสวรรค์ 60140 โทรศัพท์ 056-338123 ถึง 5 ต่อ 112 (แผนกบุคคล)
เป็นโรงงานผลิตน้ำตาลทรายจากอ้อย เปิดรับสมัครงานในตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงานระดับวิชาชีพ
คุณสมบัติ
1.เพศชาย/หญิง อายุ 20 ปีขึ้นไป
2.จบการศึกษาปริญญาตรีวิชา อาชีวอนามัยและความปลอดภัย หรือวิชาที่เกี่ยวข้องจากสถาบันอุดมศึกษา หรือผ่านการอบรม จป.วิชาชีพ
3.ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์(พร้อมรับนักศึกษาที่จบใหม่จากทุกสถาบัน)
4.เพศชายต้องผ่านการเกณฑ์ทหารแล้ว
5.สามารถปฏิบัติงานเต็มเวลาที่บริษัทฯ
สวัสดิการ
1.เงินเดือนตามตกลงที่บริษัทฯ
2.มีค่าอาหารเดือนละ 2,250 บาท
3.มีห้องพัก และน้ำ-ไฟ ฟรี
4.มีชุดฟอร์มบริษัทฯ ให้ทุกปี
5.เงินโบนัสประจำปี (ตามผลประกอบการ)
6.มีล่วงเวลาโอที

banana_banana

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 2
Re: รับสมัคร จปว.
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2016, 10:39:15 AM »
สนใจค่ะ  อยากกลับไปทำงานใกล้ๆบ้าน

ไม่ทราบว่ารับเพื่มหรือทดแทนคะ หยุดเสาร์-อาทิตย์มั้ยคะ

alongkorn003

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
Re: รับสมัคร จปว.
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 02:16:49 PM »
รับทดแทนครับ  หยุด 1 วัน สนใจโทรติดต่อฝ่ายบุคคล ตามด้านบนเลยครับ

WE LOVE JORPOR.COM