จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: แบ่งปัน JSA รวมงาน Electrical and Instrument ทั้งหมด จาก Rider Safety  (อ่าน 91062 ครั้ง)

jamwa789

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
ขอบคุณมากค่ะ :wanwan017:

Safe RIN

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 6
ขอบคุณมากครับ
มาร่วมกันสร้างสรรค์ สังคมให้น่าอยู่

Jeerawatc

• Newbie
  • *
คุณ Rider Safety เป็น จป.อีกท่านหนึ่งซึ่ง ร่วมก่อตั้งเว็บ จป.ดอทคอม โดยส่งข้อมูลมาแบ่งปันพวกเรา อย่างต่อเนื่อง วันนี้ได้รับเมล์จาก คุณ Rider Safety ส่งข้อมูลมาแบ่งปันกับพวกเราตามเมล์ด้านล่างครับ

สวัสดีครับ    ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้ามาเสียนาน เนื่องจากช่วงนี้มีทีม Audit จากสิงคโปร์มา Auditที่ siteงานครับ JSA ตัวนี้เป็นการรวบรวมงาน Electrical and Instrument ทั้งหมด ครับแล้วพบกันอีกครับ
Rider Safety

จป.ดอทคอม ขอขอบคุณ Rider Safety แทน จป.ทุกท่านครับ
ผมเองก็เพิ่งเคยเห็นแบบ ฟอร์ม JSA แบบนี้ครับ
มีโอกาสจัดสอน พวกเราที่สนใจ ก็ดีนะครับ ....
ผมขอสมัคร 1 คนครับ

แก้ไข โดยแนบไฟล์ใหม่  เมื่อวันที่ 2 ตุลาคม 2553  เวลา 13.09 น.
เนื่องจากไฟล์เดิม เสียหายช่วงย้าย โฮสต์ 

ไฟล์เดิมมีการดาวน์โหลด ประมาณไฟล์ละ 300 ครั้ง

YOCHIDA

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 12
Re: แบ่งปัน JSA รวมงาน Electrical and Instrument ทั้งหมด จาก Rider Safety
« Reply #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 04:06:02 PM »

komsan_bsru

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 65
Re: แบ่งปัน JSA รวมงาน Electrical and Instrument ทั้งหมด จาก Rider Safety
« Reply #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 09:25:35 PM »
ขอบคุณครับ
ความอดทนของเรายาวนาน แต่คงทนถาวรไม่เท่ากัน
จงมีความอดทนและสติพร้อมๆกัน สู้ต่อ พี่น้อง จปว.........

polpai

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
 :-* สุดยอดเลยครับ

kathinsasitorn

• Newbie
  • *
 :wanwan017:ขอบคุณค่ะ

Koyyoka

• Newbie
  • *
ขอบคุณคะ

yanmaii

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2018, 10:16:15 AM »
ขอบคุณมากค่ะ

:-* :-*

WE LOVE JORPOR.COM