จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จป ทำงานกับ บ.Bonatti-Libya  (อ่าน 1821 ครั้ง)

narawit

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
รับสมัคร จป ทำงานกับ บ.Bonatti-Libya
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 09:11:26 PM »
วันที่ 24-27 กค 53 นี้ จะมีฝรั่งอิตาเลี่ยนชื่อ Mr Morson-Bonatti-Libya มาสอบเอาหัวหน้างาน คนงานเช่นช่างเชื่อม Safety 3 คน หากใครสนใจต้องการหาเงินนอกประเทศเหมือนผม ให้รีบไปสมัครที่ บ.สเปคทรัม41/18 พหลโยธิน 32 ถ.เสนานิคม 01 (เสนาซ.07) โทร 02-5615098-9
ฺBonatti-Libya รับเหมาก่อสร้างกับบริษัทนัำมัน-แก๊ส ที่นั่นมานานแล้ว เงินเดือนสวัสดิการจัดว่าใช้ได้ ฟรีหมด ทำงานทุกวันไม่มีหยุด วันละ 10 ชม หลัง 8 ชม เป็นล่วงเวลา
คุณสมบัติของ Safety ควรจะเคยทำงานในโรงกลั่น gas plant, pipeline ภาษาอังกฤษดี มีความอดทน คนงานมีหลายชาติ ส่วนใหญ่ไป็นไทย บังคลาเทศ ฟิลิปินส์ อยากได้ข้อมูลเพิมเติมถามที่เปคตรัม หรือที่ผม narawitsuyalue@hotmail.com ต้องสมัครก่อน 24 กค นะครับ

wichai

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 608
Re: รับสมัคร จป ทำงานกับ บ.Bonatti-Libya
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 02:05:13 PM »
ผมสอบถามแล้วไปลิเบียครับ สอบสัมภาษณ์ วันที่ 25/7/53 กับฝรั่งอิตาเลี่ยน สมช.ท่านใดสนใจเชิญไปสัมภาษณ์ตามที่อยู่ที่ให้มาครับ ถ้าสัมภาษณ์ผ่านจะมีค่าใช้จ่ายเพียง 3,500 บาท เท่านั้นครับ(ตรวจโรค+พาสปอร์ต)

WE LOVE JORPOR.COM