จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร Safety ด่วน!!  (อ่าน 2641 ครั้ง)

wuttichai

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
รับสมัคร Safety ด่วน!!
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 04:14:26 PM »
 รับสมัคร Safety ด่วน!!!   ประจำอยู่ที่นิคมอุตสาหกรรมบางปู  สมุทรปราการ   เป็นบริษัทผลิตเกี่ยวกับชิ้นส่วนพลาสติก   มีระบบ TS  16949 / ISO 9001 / ISO 14001   ทำงานจันทร์ - ศุกร์  ทำงานเดือนละ 1 เสาร์   งานก็ OK  ทำงาน Safety  แยกจาก Envi นะ ต่างหาก     เงินเดือนก็พอสมควร  ใช้ได้นะ    สนใจ  ส่งresume มาได้ที่ s.wuttichai@tik.co.th   

Lady Ga Ga safety

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 9
Re: รับสมัคร Safety ด่วน!!
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 07:33:37 PM »
คนตั้งกระทู้
คือ พี่โอ๊ะ หรือป่าวค่ะ

น่าสนน่ะค่ะ

ที่Safety แยกออกจาก Env.

มีเจ้าหน้าที่ Document ควบคุม/จัดทำ เอกสาร ISO หรือป่าวค่ะ

จป.พเนจร

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 1223
  • คุณค่ามันจะเกิด ก็ต่อเมื่อได้ลงมือทำจริงๆ
Re: รับสมัคร Safety ด่วน!!
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 09:46:33 AM »
เห็นประกาศรับตั้งแต่เดือนตุลาคม ไม่ทราบตอนนี้ยังรับสมัครอยู่หรือเปล่าครับ ???
ศิลปะไม่ได้สอนให้วาดรูปเป็นอย่างเดียว แต่ยังสอนให้รู้จักชีวิต

WE LOVE JORPOR.COM