จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับสมัคร จป.วิชาชีพ1 ตำแหน่ง บ.แวนเทค เอ็ม.เอฟ.จำกัด นิคมอุตสาหกรรมอมนะนคร  (อ่าน 1577 ครั้ง)

aekchon

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
บริษัทฯผลิตฟิวเตอร์หรือไส้กรองอากาศชิ้นส่วนแอร์ ยินดีรับเด็กจบใหม่ สนใจส่งResume มาได้ที่ aekchon2521@gmail.com หรือ admin@vthmf.com ตั้งอยู่เลขที่ 7/4 หมู่ 1 ต.บ้านเก่า อ.พานทอง จ.ชลบุรี เป็นอาคารเช่าบริษัทไม่ใหญ่ เจ้านายใจดี
สวัสดิการ
1.ค่าข้าว
2.ค่าน้ำมัน
3.ค่าครองชีพ
4.เบี้ยขยัน
5.ค่าทักษะ
6.โอทีชั่วโมงละ 100 จำนวน 40 ชม.ต่อเดือน
ึ7.โบนัส 2 เดือน

Taey Bancha

• บุคคลทั่วไป

wantanee12

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 1
Wantanee

aekchon

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
ยังรับอยู่ครับ สนใจส่ง resume มาที่ aekchon2521@gmail.com

safety007

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 26

Taey Bancha

• บุคคลทั่วไป
ส่งประวัติมาแล้วครับ รับไว้พิจารณาซักคนครับ ชื่อ บัญชา โทร 081-6184984

WE LOVE JORPOR.COM