จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร Safety ประจำ Site ก่อสร้างด่วนครับ  (อ่าน 2096 ครั้ง)

ลุงโถน.....

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 906
  • cirs house .com
รับสมัคร Safety ประจำ Site ก่อสร้างด่วนครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:34:57 PM »
Site Condo Hi-End ริมแม่น้ำเจ้าพระยาอาคารสูง 71 ชั้นและ 43 ชั้น รับ 1 ตำแหน่งครับจบใหม่หรือมีประสบการณ์ 1-2 ปีด้านก่อสร้างก็ได้ครับ ติดต่อด่วนเลยครับ รู้ผลไม่เกิน 1 อาทิตย์ ติดตอ 081-6849063 คุณ เป้  ก่อน 30/6/53
สุขใดไหนจะเท่า.......ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์

ID Line : piloklover

padol

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
Re: รับสมัคร Safety ประจำ Site ก่อสร้างด่วนครับ
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 08:57:41 AM »
โทรฯไปแล้วไม่มีสัญญาณตอบรับครับ
ชื่อบริษัทฯอะไรครับ

ลุงโถน.....

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 906
  • cirs house .com
Re: รับสมัคร Safety ประจำ Site ก่อสร้างด่วนครับ
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 09:13:32 PM »
โทรฯไปแล้วไม่มีสัญญาณตอบรับครับ
ชื่อบริษัทฯอะไรครับ

ขอโทษด้วยครับ บ้างครั้งอยู่บนอาคารจะไม่มีสัญญาณครับ ชื่อบริษัท วินเทจ วิศวกรรม ครับ
รับเหมางานระบบสุขาภิบาล
สุขใดไหนจะเท่า.......ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์

ID Line : piloklover

safetypor

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 10:15:22 PM »
ผู้หญิง สมัครได้ไหมคะ เคยทำงานก่อสร้างมาก่อนอ่ะคะ ::)

WE LOVE JORPOR.COM