จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับ จป.เทคนิค ประจำSiteจ.ระยอง/จป.วิชาชีพ ประจำSiteจ.สมุทรสาคร จำนวน 4 อัตรา  (อ่าน 3829 ครั้ง)

yuttithum1.

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
บริษัท ไฮแอท คอนสตรัคชั่น จำกัด (Hyatt Construction Co.,Ltd.)
เป็นบริษัทฯ รับเหมาก่อสร้างครับ

Site ระยอง รับด่วนครับ

1.เจ้าหน้าที่ความปลอดภัย  ระดับเทคนิค

สถานที่ปฏิบัติงาน  : Site จ.ระยอง

รายละเอียดงาน  : 
     1.ควบคุม  ดูแล  เฝ้าระวังความปลอดภัยในไซท์งานก่อสร้าง
     2.ตรวจสอบการปฏิบัติงานให้เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยที่กำหนด
     3.ติดต่อประสานงานกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องด้านความปลอดภัยทั้งภายใน ภายนอก บริษัทฯ
     4.จัดทำเอกสารต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับความปลอดภัย

คุณสมบัติ  :
     1.ระดับการศึกษา  ปวส.ขึ้นไป
     2.อายุ  25  ปีขึ้นไป
     3.เพศ  ชาย
     4.ทำงานภาวะกดดันได้เป็นอย่างดี
     5.มีประสบการณ์ทางด้านก่อสร้าง 
     6.สามารถใช้โปรแกรม Ms.Office ได้
     7.ซื่อสัตย์ ขยัน อดทน ตรงต่อเวลา และรับผิดชอบต่อหน้าที่
     8.สามารถเดินทางต่างจังหวัดได้

2.เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยวิชาชีพ

สถานที่ปฏิบัติงาน  : Site จ.สมุทรสาคร

รายละเอียดงาน  :
1.ควบคุม ดูแล ความปลอดภัยในการทำงานของโครงการ
2.จัดทำแผนงานกิจกรรมส่งเสริมความปลอดภัยในการทำงานประจำโครงการ
3.จัดทำแผนฉุกเฉิน กรณีเกิดอุบัติเหตุ หรือเหตุการณ์ฉุกเฉินที่อาจเกิดขึ้นได้ภาย ในโครงการก่อสร้าง

สวัสดิการ
     1.กองทุนเงินทดแทน
     2.กองทุนประกันสังคม
     3.ประกันชีวิตกลุ่ม
     4.ท่องเที่ยวประจำปี
     5.งานเลี้ยงสังสรรค์
     6.ปรับเงินเดือนประจำปี
     7.โบนัส
     8.ค่าที่พัก
     9.ค่าล่วงเวลา

วิธีการติดต่อ
     1.ทรัพยากรมนุษย์  คุณธนากร  งามเจริญสุวรรณ (แบงค์)  โทร.081-8758244 , 02-5034006-9
     2.Email  :  hr-hyattcon@hotmail.com
     3.www.hyattcon.com
 :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005:

yuttithum1.

• Newbie
  • *
รับนักศึกษาจบใหม่ด้วยนะครับ

yuttithum1.

• Newbie
  • *
Site ระยองรับด่วนครับ สนใจงานก่อสร้างติดต่อได้ครับ

noppol

• Newbie
  • *
ราคาอยุ่ที่เท่าไรครับ

yuttithum1.

• Newbie
  • *
ราคาน่าจะหลังไมค์ดีกว่าครับ

Thanathon

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 3
  • ชีวิตต้องมีการเปลี่ยนแปลง
Thanathon

DOUBLE BOY

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
จป.เทคนิค ราคาเท่าไหร่ครับ

ekachai646

• Newbie
  • *
site ระยอง แถวไหนครับ   ประจำหรือชั่วคราว ครับ

veerapol

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
ตอนนี้ผู้รับเหมาที่โครงการเกตย์เวกำลังรับ จป เทคนิค 1 อัตรา ราคา 20 k ขึ้นครับ สนใจ 087-7404472

^______^

• Newbie
  • *
วุฒิ จป.เทคนิค แต่ไม่มีประสบการณ์ อยากหาประสบการณ์ มีความมุ่งมั่น อยากทำงานเซฟตี้ครับ (มีที่ไหนรับแพ็คคู่หรือป่าว แฟนเคยทำธุรการสนาม สามารถไปทำที่ ตจว. ได้ครับ)

safety313

• Newbie
  • *
จป.เทคนิค ประสบการณ์ 6-7ปี ทั้งก่อสร้าง ทั้งโรงงาน รับมั๊ยครับ PM ด้วยครับ  ::) ::)

vichayanott8999

• Super Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 95
  • DEBSIRIN 105/12 (ภาระหน้าที่ที่สำคัญ)
ขอบคุณ ขอ รับ สำหรับข้อมูลดีๆ

thewin@

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 5
เทวินทร์ บุญอินทร์ (เบียร์) mr.Thewin  bunain สาขา อาชีวอนามัยความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม  มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น Western university  เชิญท่านช่วยชี้แนะด้วย ติดต่อผมได้ที่หมายเลข 0952989625 lien id:beer31130

WE LOVE JORPOR.COM