จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: JSA แชร์ๆคร้าบ  (อ่าน 1580 ครั้ง)

addsafety

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 330
  • ความปลอดภัยเป็นหน้าที่ของพวกเราชาวเซฟตี้
JSA แชร์ๆคร้าบ
« เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 03:10:40 PM »
เอาแบบฟอร์ม  JSA มาแชร์คร้าบเผื่อมีใครอยากได้  ::) ::) ::)
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช  ( อาชีวอนามัยและความปลอดภัย )
วิทยากรสอนงานด้านความปลอดภัย
ที่ปรึกษาด้านความปลอดภัย
ดับเพลิงขั้นก้าวหน้า ราชประชา 5/2561

รับอบรมดับเพลิงขั้นต้น และฝึกซ้อมอพยพหนีไฟ ทั่วประเทศ

บริการงานตรวจสอบ โดยวิศวกร ผู้ชำนาญงานการตรวจสอบ
บริการรวดเร็วทันใจ พร้อมทีมงานคุณภาพ  ด้วยราคาที่พอใจ

บริการตรวจสอบระบบไฟฟ้า หม้อแปลงไฟฟ้า รับรองระบบไฟฟ้า ด้วยเครื่องมือที่ทันสมัย  และทีมงานมีคุณภาพ พร้อมทำ PM

บริการตรวจสอบอาคาร ตาม พ.ร.บ ควบคุมอาคาร

รับออกแบบพร้อมติดตั้งระบบแจ้งเหตุเพลิงไหม้  ระบบดับเพลิง ตรวจเช็คระบบสัญญาณแจ้งเหตุเพลิงไหม้ ประจำปี

บริการตรวจวัดสภาพแวดล้อมในการทำงาน
   * ตรวจวัดระดับเสียง
   * ตรวจวัดความเข้มแสง
   * ตรวจวัดระดับความร้อน
   * ตรวจวัดเสียงแบบความถี่
   * ตรวจวัดเสียงแบบ Noise Contour
   * ตรวจวัดวิเคราะห์คุณภาพน้ำดื่ม
   * ตรวจวัดวิเคราะห์คุณภาพน้ำทิ้ง
โดยทีมงานนักวิชาการสิ่งแวดล้อมมืออาชีพ

รับจัดหาอุปกรณ์เซฟตี้  อุปกรณ์ป้องกันอันตรายส่วนบุคคล (PPE)
   * รองเท้านิรภัย
   * เสื้อสะท้อนแสง
   * หมวกนิรภัย
   * เข็มขัดนิรภัย และอุปกรณ์ในการทำงานบนที่สูง
   * ชุดป้องกันสารเคมี
   * อุปกรณ์ป้องกันงาน เชื่อม เจียร ตัด
   * และอื่นๆอีกมากมาย  พร้อมบริการและจัดหาให้ตามต้องการ

vk_service@hotmail.com 

Tel. 0892305897

ID LINE : addsafety

มีความตั้งใจ ไม่ว่ายากแค่ไหนเราทำได้เสมอ

NichaTM

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 120
Re: JSA แชร์ๆคร้าบ
« Reply #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 03:13:29 PM »
 :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:

Save Safe

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 231
« Reply #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 03:48:08 PM »
ขอบคุณครับ
Safety and Environmental Team

ssr

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 347
« Reply #3 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 07:32:55 PM »
ขอบคุณครับ... :wanwan017:
ความปลอดภัย เริ่มต้นจากการคิด แล้วลงมือทำ

gunof

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 9
  • ขอบคุณครับ
« Reply #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 08:12:46 AM »
ขอบคุณมากครับ :wanwan013:

thawan

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 4
  • เปลี่ยนความคิดชีวิตเปลี่ยน
« Reply #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 11:17:10 AM »
 :wanwan011:ขอบคุณครับ

tudsanai047

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 402
« Reply #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 09:16:42 AM »
ขอบคุณมากๆๆครับ.+1ครับ.

nisachol

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
« Reply #7 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 09:26:40 AM »
ขอบคุณค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM