จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: การเขียนรายงาน จผส.1  (อ่าน 2648 ครั้ง)

tiitee

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 34
การเขียนรายงาน จผส.1
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 01:38:16 PM »
รบกวนสอบถามถึงการเขียน แบบรายงาน จผส.1 ด้วยครับ ว่าจำเป็นต้องแยกเป็นแผนกละ 1 ใบ หรือไม่ครับ เพราะ สงสัยตรงส่วนสุดท้าย ตรงคำว่ารวมจำนวนกี่คน เพราะบางแผนกมีปัจจัยในการตรวจหลายอย่าง เลยอยากมาขอความคิดเห็นท่านที่ทำการส่ง จผส.1ครับ ถ้ามีตัวอย่าง รบกวนขอดูเป็นตัวอย่างด้วยครับ

ขอบคุณครับ    :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:

lnwcat

• Super Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 234
  • อยู่กับคนมากไม่ใช่ปัญหา อยู่กับคนมีปัญหาก็มีปัญหา
Re: การเขียนรายงาน จผส.1
« Reply #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 03:33:50 PM »
 :P เค้าตอบช้าไปหน่อย ปะ
lnwcat  อ่านว่า "เทพแมว"

jo_swu@hotmail.com

idline : safetythai
085-904-7748

รม.เทคนิคกรุงเทพฯ (สาขา คอมพิวเตอร์)
มศว. ประสานมิตร (สาขา บริหารการตลาด)
มสธ. (สาขา อาชีวอนามัยและความปลอดภัย)

cert : รถยก - เครน  ดับเพลิงก้าวหน้า  จป.บริหาร  คปอ.  ฯลฯ

จะออกไปแตะขอบฟ้า

ตรวจสอบอาคารตาม พรบ.ควบคุมอาคาร

" class="bbc_img

จป 53

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 30
  • มีน้ำใจให้กันครับ จป รุ่น 2 เขียวทอง 53
« Reply #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2015, 04:51:35 PM »
 :wanwan017: :wanwan017: +1

Tayida

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2020, 01:51:34 PM »
:P เค้าตอบช้าไปหน่อย ปะ

กำลังจะกรอกแบบฟอร์มอยู่พอดี ขอบคุณค่ะ
การกระทำสำคัญกว่าคำพูด 💋

WE LOVE JORPOR.COM