จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบ กอ 1 ใครเป็นผู้จัดทำค่ะ  (อ่าน 1568 ครั้ง)

soariya polthong

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 8
แบบ กอ 1 ใครเป็นผู้จัดทำค่ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 04:11:49 PM »
พี่ๆจป ค่ะ หนูรบกวนถาม แบบ กอ 1 ใครเป็นผู้ทำเอกสารค่ะ ระหว่างผู้รับบริการหรือ ผู้ให้บริการค่ะช่วยแนะนำด้วยค่ะ   :wanwan011:

Safety BO

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 311
Re: แบบ กอ 1 ใครเป็นผู้จัดทำค่ะ
« Reply #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 04:29:05 PM »
ขอแนะนำคะ 

ตามหน้าที่มอบ  หากโรงงาน  ตำแหน่งผูจัดทำ  คือ  เจ้าหน้าที่สิ่งแวดล้อม

ถ้าโรงงานไม่มี  เป็นส่วนที่นายมอบหมายให้ จป .  ทำ  คะ เพราะมัน  คือ  ส่วนหนึ่ง  ของการก่อให้เกิดความไม่ปลอดภัย  อิอิอิ

และ ถือว่า เราคือ  ผู็รับบริการ/ ผู้ก่อกำเนิด/ก่อให้เกิด  ทำสัญญากับผู็้ ให้บริการ/ผูรับกำจัดคะ   

สาธารณสุขศาสตรบัณทิต
อาชีวอนามัยความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม
มหาลัยเวสเทิร์น

paweenagirl1998@gmail.com

เมื่อตัด   สินใจ   จะเดินไปข้าง  หน้า

จงอย่าสนใจกอง  "ขี้หมา"   อันน้อยนิด

WE LOVE JORPOR.COM