จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบบฟอร์มแต่งตั้งผู้ควบคุมการทำงานในที่อับอากาศค่ะ  (อ่าน 5418 ครั้ง)

Patsorn Safety และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Safetynui

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
รบกวนใครมีช่วยแชร์ให้หน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Natthaphon

• Super Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 2028
จัดให้ตามเอกสารแนบ ส่วนหัวกระดาษบริษัทหรือรายชื่อหาใส่เองนะ
นาย ณัฐพล วิธินันทกิตต์
Mobile: 089-8985012
E-mail: natthaphon_wit@hotmail.com / nrksafetycenter@hotmail.com
ปริญญาโท  บริหารธุรกิจมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยรามคำแหง
ปริญญาตรี  วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต มหาวิทยาลัยขอนแก่น
จป.ระดับวิชาชีพ รุ่น27 NPC / Upgrade 42 ชม. รุ่น39 สมาคมส่งเสริมความปลอดภัยในการทำงาน
ผู้ตรวจสอบอาคาร รุ่น28  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ทะเบียน บ.2533/2556)
ผู้ตรวจสอบและรับรองพลังงาน ระดับชำนาญการ กรมพัฒนาพลังงานทดแทนฯ
ตำแหน่งงานปัจจุบัน : ที่ปรึกษาด้านความปลอดภัย สิ่งแวดล้อมและพลังงาน
                           : ผู้ตรวจสอบอาคาร
                           : วิทยากรด้านความปลอดภัย สิ่งแวดล้อมและพลังงาน
                                 (วิทยากรบรรยาย : จป.หัวหน้างาน,บริหาร,เทคนิค,คปอ.,หัวหน้าหน่วยงานความปลอดภัย)

ให้บริการดังต่อไปนี้

# บริการ ตรวจสอบและรับรองอาคาร ตามพระราชบัญญัติควบคุมอาคาร
   # บริการฝึกอบรมด้านความปลอดภัย เช่น หลักสูตร ผู้บังคับปั้นจั่น ผู้ยีดเกาะวัสดุและผู้ให้สัญญาณแก่ผู้บังคับปั้นจั่น , หลักสูตรความปลอดภัยพนักงานใหม่ , การขับขี่รถโฟล์คลิฟท์ , ความปลอดภัยในการทำงานเกี่ยวกับไฟฟ้า , สารเคมีอันตราย , ฯลฯ
   # บริการตรวจสอบและรับรองเครื่องจักรที่ใช้ในโรงงานและงานก่อสร้าง และเซ็นต์ตรวจรับรองโครงสร้าง
   # บริการตรวจสอบและทดสอบเครน รถเครน ลิฟต์ขนส่ง ลิฟต์โดยสาร หม้อไอน้ำ รถโฟร์คลิฟต์ ภาชนะรับแรงดันทุกประเภท
   # บริการตรวจสอบรับรองระบบไฟฟ้า เขียนแบบแผนผังวงจรไฟฟ้า และ เซ็นต์รับรอง
   # บริการตรวจสอบระบบสัญญาณแจ้งเหตุเพลิงไหม้
   # บริการตรวจสอบและทดสอบปั๊มน้ำดับเพลิง
   # บริการตรวจสอบและเซ็นต์รับรองงานด้านวิศวกรรม   โดยสามัญ/วุฒิวิศวกร สาขาอุตสาหการ โยธา ไฟฟ้า เครื่องกล สิ่งแวดล้อม

บริการทั่วทั้งประเทศไทย ทั้งกรุงเทพและต่างจังหวัด

Natthaphon

• คะแนนน้ำใจ 2028
ในแบบฟอร์มตรงหัวเรื่อง ให้ตัดคำว่าผู้อนุญาตออกไปนะ
นาย ณัฐพล วิธินันทกิตต์
Mobile: 089-8985012
E-mail: natthaphon_wit@hotmail.com / nrksafetycenter@hotmail.com
ปริญญาโท  บริหารธุรกิจมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยรามคำแหง
ปริญญาตรี  วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต มหาวิทยาลัยขอนแก่น
จป.ระดับวิชาชีพ รุ่น27 NPC / Upgrade 42 ชม. รุ่น39 สมาคมส่งเสริมความปลอดภัยในการทำงาน
ผู้ตรวจสอบอาคาร รุ่น28  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ทะเบียน บ.2533/2556)
ผู้ตรวจสอบและรับรองพลังงาน ระดับชำนาญการ กรมพัฒนาพลังงานทดแทนฯ
ตำแหน่งงานปัจจุบัน : ที่ปรึกษาด้านความปลอดภัย สิ่งแวดล้อมและพลังงาน
                           : ผู้ตรวจสอบอาคาร
                           : วิทยากรด้านความปลอดภัย สิ่งแวดล้อมและพลังงาน
                                 (วิทยากรบรรยาย : จป.หัวหน้างาน,บริหาร,เทคนิค,คปอ.,หัวหน้าหน่วยงานความปลอดภัย)

ให้บริการดังต่อไปนี้

# บริการ ตรวจสอบและรับรองอาคาร ตามพระราชบัญญัติควบคุมอาคาร
   # บริการฝึกอบรมด้านความปลอดภัย เช่น หลักสูตร ผู้บังคับปั้นจั่น ผู้ยีดเกาะวัสดุและผู้ให้สัญญาณแก่ผู้บังคับปั้นจั่น , หลักสูตรความปลอดภัยพนักงานใหม่ , การขับขี่รถโฟล์คลิฟท์ , ความปลอดภัยในการทำงานเกี่ยวกับไฟฟ้า , สารเคมีอันตราย , ฯลฯ
   # บริการตรวจสอบและรับรองเครื่องจักรที่ใช้ในโรงงานและงานก่อสร้าง และเซ็นต์ตรวจรับรองโครงสร้าง
   # บริการตรวจสอบและทดสอบเครน รถเครน ลิฟต์ขนส่ง ลิฟต์โดยสาร หม้อไอน้ำ รถโฟร์คลิฟต์ ภาชนะรับแรงดันทุกประเภท
   # บริการตรวจสอบรับรองระบบไฟฟ้า เขียนแบบแผนผังวงจรไฟฟ้า และ เซ็นต์รับรอง
   # บริการตรวจสอบระบบสัญญาณแจ้งเหตุเพลิงไหม้
   # บริการตรวจสอบและทดสอบปั๊มน้ำดับเพลิง
   # บริการตรวจสอบและเซ็นต์รับรองงานด้านวิศวกรรม   โดยสามัญ/วุฒิวิศวกร สาขาอุตสาหการ โยธา ไฟฟ้า เครื่องกล สิ่งแวดล้อม

บริการทั่วทั้งประเทศไทย ทั้งกรุงเทพและต่างจังหวัด

wuttinan

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 15
ขอบคุณครับ พี่Natthaphon กำลังหาตัวอย่างพอดีครับ  +1

ssr

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 347
ขอบคุณครับ... :wanwan017:
ความปลอดภัย เริ่มต้นจากการคิด แล้วลงมือทำ

Preecha Sriroon

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 240
เพิ่มให้ครับ
Direction Training Company Limited

Crane training course / Scaffold installation and inspection course / Forklift training course / Confined space course / Work at height training course

174/94 M00 5, Tambol Banchang, Amphur Banchange, Rayong 21130

Email : preecha_sriroon@hotmail.com
Facebook : https://www.facebook.com/pages/Direction-Training/233869963444099?fref=ts
Telephone : 089-5412239

Safetynui

• Newbie
  • *

OPEN UP

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 154
+1...>>ขอบคุณมากครับ<< :P :'(

นัครินทร์ หนหวย

• คะแนนน้ำใจ 1733
  • วิทยากรอิสระ ความปลอดภัยในการทำงานตามกฎหมาย
แบบฟอร์มให้ปรับเพิ่มบทบาทหน้าที่ให้ครับตามตำราครับก่อนนำไปใช้
วิทยากรความปลอดภัยในการทำงาน
วิทยากรปั้นจั่น
วิทยากรที่อับอากาศ(ขึ้นทะเบียนศูนย์ฝึก)
วิทยากรอิสระ ความปลอดภัยในการทำงานบนที่สูง นั่งร้าน พนักงานใหม่ การประเมินความเสี่ยง

ssr

ขอบคุณครับ...สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม... :wanwan017:
ความปลอดภัย เริ่มต้นจากการคิด แล้วลงมือทำ

นัครินทร์ หนหวย

• คะแนนน้ำใจ 1733
  • วิทยากรอิสระ ความปลอดภัยในการทำงานตามกฎหมาย
เป็นโครงการก่อสร้างครับ เหตุผลที่ออกประกาศเพราะ กฎหมายแจ้งให้ 2 ตำแหน่งนี้ต้องแต่งตั้งครับ
เอาไปปรับใช้ดู
วิทยากรความปลอดภัยในการทำงาน
วิทยากรปั้นจั่น
วิทยากรที่อับอากาศ(ขึ้นทะเบียนศูนย์ฝึก)
วิทยากรอิสระ ความปลอดภัยในการทำงานบนที่สูง นั่งร้าน พนักงานใหม่ การประเมินความเสี่ยง

ssr

minimonkey

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากค่ีะ+ 1
ความปลอดภัย คือสิ่งที่ตั้งใจจะทำให้เกิดขึ้นกับทุกคน ^____^

Safety_zang

• คะแนนน้ำใจ 22
ขอบคุณค่ะ

Tippawan Naksri

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ขอแบบฟอร์มแต่งตั้งผู้อนุญาติทำงานในที่อับอากาศหน่อยค่ะ
kaa_taizaa@outlook.com

nalinlinnaivy

• Newbie
  • *
ยังมีแบบฟอร์มแต่งตั้งการทำงานที่อับอากาศอยู่มั้ยค่ะ อยากจะขอมั่งค่ะ nalineemn@gmail.com

Green cross

• คะแนนน้ำใจ 6
ขอบคุณค่ะ
"การรู้ทาง" กับ "การเดินทาง" นั้น  ไม่เหมือนกันเลย

Maetha

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ

WE LOVE JORPOR.COM