จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ ทางบริษัท เอ.ดี.ที คอนสตรัสชั่น จำกัด ต้องการ จป. เทคนิคด่วน!!  (อ่าน 2534 ครั้ง)

adt_con

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
บริษัท เอ.ดี.ที คอนสตรัคชั่น จำกัด รับเหมาก่อสร้างอาคาร ขณะนี้กำลังเปิดไซน์งานใหม่ที่ นิคมอุตสาหกรรมราชบุรี มีความต้องการ เจ้าหน้าที่ จป.เทคนิค ด่วนมากค่ะ  รายละเอียดงาน และสวัสดิการต่างๆ คุยกันก่อนได้ ตามที่ท่านสนใจค่ะ
  สนใจยังไงติดต่อเบอร์: 089-403-0843 คุณน้ำ ด่วนนะค่ะ :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005:

yakuza

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
โทรไปไม่ติดอ่ะครับ :P

adt_con

• Newbie
  • *
ยังรับยุนะค่ะ โทมาได้ ตลอดค่ะ.... :wanwan005: :wanwan005:

adt_con

• Newbie
  • *

นักรบลุยฝุ่น

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 4
รับแต่เทคนิครึครับ วิชาชีพรับหรือเปล่าครับ  :-[

adt_con

• Newbie
  • *
ตต้องการ จป. เทคนิค  ก่อนอ่ะค่ะ :-[ :P

slotmuller

• Newbie
  • *
ยังรับอยูารึเปล่าครับ สนใจอยู่ครับ

WE LOVE JORPOR.COM