จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: การขีดสีตีเส้นในโรงงาน หาข้อมูลอ้างอิงได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1307 ครั้ง)

aeey

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 46
  • คิดและทำเพื่อความปลอดภัย
การขีดสีตีเส้นในโรงงาน หาข้อมูลอ้างอิงได้ที่ไหนครับ  ขอบคุณครับที่เข้าให้ข้อมูล
จป.คือสังคมแห่งความช่วยเหลือและแบ่งปัน(ความคิดของผมคนเดียวนะ)

Safety BO

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 311
กำลังทำอยู่คะ  ใช้เป็นข้อมูลของการจัดให้มีเส้นทางหนีไฟคะ  ตามกฏหมาย

ตามลิ้งนี้คะ

http://baiibua.blogspot.com/2013/02/blog-post.html

ลองศึกษาดูนะคะ :wanwan013: :wanwan013: :wanwan013: :wanwan013:
สาธารณสุขศาสตรบัณทิต
อาชีวอนามัยความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม
มหาลัยเวสเทิร์น

paweenagirl1998@gmail.com

เมื่อตัด   สินใจ   จะเดินไปข้าง  หน้า

จงอย่าสนใจกอง  "ขี้หมา"   อันน้อยนิด

aeey

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 46
  • คิดและทำเพื่อความปลอดภัย
ขอบคุณมากๆนะครับ
จป.คือสังคมแห่งความช่วยเหลือและแบ่งปัน(ความคิดของผมคนเดียวนะ)

Safety BO

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 311
+1  สำหรับคำถามคะ
สาธารณสุขศาสตรบัณทิต
อาชีวอนามัยความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม
มหาลัยเวสเทิร์น

paweenagirl1998@gmail.com

เมื่อตัด   สินใจ   จะเดินไปข้าง  หน้า

จงอย่าสนใจกอง  "ขี้หมา"   อันน้อยนิด

WE LOVE JORPOR.COM