จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ผู้เขียน หัวข้อ: บ.ไทยน้ำทิพย์ จำกัด รับ จป วิชาชีพ ด่วน (โรงงานปทุมธานี บางขะแยง) โค้ก แฟนต้า สไปรท์ สแปช น้ำทิพย์  (อ่าน 1859 ครั้ง)

thiti1977

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
บ.ไทยน้ำทิพย์ จำกัด รับ จป วิชาชีพ ด่วน (โรงงานปทุมธานี บางขะแยง)
ที่อยู่ 55 หมู่ที่ 2 วัดชินวนาราม กรุงเทพ-ปทุมธานี บางขะแยง เมืองปทุมธานี ปทุมธานี 12000  02-5982500

ผอ.ให้ผมช่วยประกาศรับสมัคร สนใจติดต่อมานะครับ
จบใหม่ก็ได้ มีประสบการณ์ก็ได้ รับหมดครับ
thiti.ph@thainamthip.co.th ::)

potan

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 6
  • "จะพะยามมองทุกสิ่ง ถือเป็นประสบการณ์ อันมีค่า"
แล้วสวัสดิการเป็นอย่างไรบ้าง จะทำให้น่าสนใจยิ่งขึ้นค่ะ ???
"รู้มาก-รู้น้อย ไม่สำคัญ สำคัญที่เราค้นคว้า แสงสว่างย่อมส่องถึงเสมอ"

Sirinan Salubsri

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
    • ICQ Messenger - 851089629
    • MSN Messenger - Sirinan_ptu@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - Sirinan+Salubsri
จบใหม่ค่ะ ยังไม่มีประสบการณ์ รับไว้พิจารณาด้วยนะคะ

Sununya

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
  • Nong Eye
    • MSN Messenger - eyejung_2533@hotmail.com
สนใจสมัครงานค่ะ ไม่ทราบว่าสมัครได้ที่ไหนค่ะ หรือว่าส่งประวัติไปที่เมลที่ให้ไว้ ใช้รึป่าวค่ะ

pholawat

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 4

WE LOVE JORPOR.COM