จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ในอาเซียนมีประเทศไหนบ้างค่ะที่มีจป.วิ&#  (อ่าน 1169 ครั้ง)

porshelle

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
อยากรู้ว่าประเทศไหนบ้างค่ะในอาเซียนที่มีจป.วิชาชีพอ่ะค่ะ
พี่ๆจป.คนไหนพอมีข้อมูลเกี่ยวกับกฎหมายการมีจป.ตามประเทศต่างๆบ้างมั้ยค่ะคือหนูต้องการข้อมูล
ไปทำสัมมนานะค่ะ.......หายากมากเลยค่ะ

wichanm

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 9
ประเทศมาเลเซียและสิงค์โปร์ครับ มีการเปิดหลักสูตรด้านอาชีวอนามัยและความปลอดภัยเหมือนกับประเทศเรา

Jo_PK

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 465
  • อยากได้การยอมรับ ... ให้พยายามเป็นที่พึงให้ผู้อื่น
ลาว พม่า เวียดนาม เขมร ไม่มี หรือ ขอรับ .. (เจ้าหนูจำมัย)  ???
ตรวจสอบอาคารตาม พรบ.ควบคุมอาคาร
www.buildinglawaudit.com

จะออกไปแตะขอบฟ้า

ตรวจสอบอาคารตาม พรบ.ควบคุมอาคาร

" class="bbc_img

WE LOVE JORPOR.COM