จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน > ห้องพูด คุย สาระความปลอดภัยทั่วไป แบ่งปันไฟล์ข้อมูลความรู้

หากต้องการคำขวัญรณรงค์การใช้รถใช้ถนนอย่างปลอดภัยเรามีให้โหลด

(1/1)

natthanan:
เนื่องจากได้เอกสารจากแผนกบุุคคลเกี่ยวกับคำขวัญการใช้รถใช้ถนนอย่างปลอดภัย ;D

ดาวน์โหลด คลิ้กที่นี่ครับ --> คำขวัญการใช้รถใช้ถนนอย่างปลอดภัย
ซึ่งเห็นว่าควรแจ้งให้เพื่อนๆทุกคนได้โหลดไปใช้รณรงค์กันนะครับ :wanwan019:
จป.ณัฏฐ์ธนัน  อยู่ยืดต์

Raweeroge:
ขอบคุณครับ :wanwan011:

sahai:
ขอบคุณมากครับ

jutapak:
 :wanwan017: มากมายจริงๆเลย ขอบคุณมากค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

WE LOVE JORPOR.COM