จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

พันธมิตรเครือข่ายความปลอดภัย จป.ดอทคอม > สมาคมความปลอดภัยในการทำงานจังหวัดระยอง

เชิญร่วมงานวันเด็กปลอดภัย โรงเรียน บ้านคลองน้ำแดง จังหวัดระยอง

(1/2) > >>

virat:
ตามที่คณะกรรมการสมาคมความปลอดภัยในการทำงาน จังหวัดระยอง ได้กำหนดให้มีโครงการวันเด็กปลอดภัย ครั้งที่ 4 ณ โรงเรียนบ้านคลองน้ำแดง ถ.ปากแพรก-คลองน้ำแดง  อ.ปลวกแดง  จ.ระยอง ในวันเสาร์ ที่ 12 มกราคม 2556 เวลา 9.00-13.00 น. โดยทางสมาคมฯ เข้าร่วมกิจกรรมงานวันเด็กโรงเรียนบ้านคลองน้ำแดง จะได้ทำกิจกรรมร่วมกับครู เด็กนักเรียนและชาวบ้านใกล้เคียง ทางสมาคมมีกิจกรรมดังต่อไปนี้
-   กิจกรรมสร้างจิตสำนึกด้านความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม
-   ประกวดภาพวาดของนักเรียน
-   ประกวดร้องเพลง
-   ประกวดสิ่งประดิษฐ์ของเหลือใช้
-   การแสดงของนักเรียน
-   เล่นเกมส์
-   บริการตัดผม ฟรี
-   เลี้ยงอาหารน้อง
-   ปลูกต้นไม้ ลดโลกร้อน
-   ทำความสะอาด ตกแต่งโรงเรียน ซ่อมอุปกรณ์ที่ชำรุด ตรวจสอบระบบไฟฟ้า

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

(นายสุรศักดิ์ ซ่อนกลิ่น)
                            นายกสมาคมความปลอดภัยในการทำงาน จังหวัดระยอง

Saowathan K.:
+1 นะค่ะสำหรับข้อมูลค่ะ  :wanwan014:

ssr:
ดีมากครับ... :-*

rscsafety:
ขอเรียนเชิญพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านนะครับ ผมแนบจดหมายเชิญมาด้วย

rscsafety:

ใกลถึงวันเด็กแล้วพี่น้อง เรียนเชิญร่วมงานนะครับ ท่านที่มีความประสงค์ร่วมงานก็แจ้งความประสงค์ได้เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM