จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่ฝึกงานครับ  (อ่าน 846 ครั้ง)

Schoolfastboy

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
หาที่ฝึกงานครับ
« เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:49:11 PM »
จบ มสธ มาใหม่ ยังไม่ได้ ทรานสคริป เลย หาที่ฝึกงาน ครับ สองคนกับแฟน ขอแถวระยอง ครับ บริษัทไหนรับเด็กฝึกงาน ติดต่อมานะครับ 0874809746
Sarayut P.
  เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี

mayurin

• Newbie
  • *
Re: หาที่ฝึกงานครับ
« Reply #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 05:19:37 PM »
สนใจที่สมุทรปราการไหมค่ะ

Schoolfastboy

• Newbie
  • *
Re: หาที่ฝึกงานครับ
« Reply #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 10:44:31 AM »
ไกลไปนิดอ่ะครับ ขอบคุณครับ
Sarayut P.
  เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี

WE LOVE JORPOR.COM