จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน > ห้องพูด คุย สาระความปลอดภัยทั่วไป แบ่งปันไฟล์ข้อมูลความรู้

รูปป้ายเตือนต่างๆลองเอาไปดูนะค่ะ เผื่อใช้ได้บ้าง

(1/5) > >>

deda:
 ::) :wanwan016:

judsasic:
 :-* ขอบคุณครับ

akeko:
ขอบคุณคะ จะนำไปใช้ประโยชน์ต่อ :wanwan011:

suthit:
ขอบคุณครับ ให้หลาย ๆ คะแนนครับ :wanwan011: :wanwan013:

deda:
 :-* ::) ไม่เป็นไรค่ะ
หนทางข้างหน้า หากเหนื่อยนัก จงหันหลังกลับไปมองหนทางข้างหลังที่เราเดินผ่านมาแล้ว มีอุปสรรคมากมายที่เราผ่านมาได้ แล้วจะมีอะไรที่ยากอีก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM