จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

งานเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน > ห้องประกาศรับสมัครงาน

รับสมัคร จป.วิชาชีพ เพศหญิง 1 อัตรา ด่วน....

(1/3) > >>

mondwayu:
บจก.ไทยเจนเนอรัลไนซ์
ตั้งอยู่เลขที่ 21/15 ถนนหมายเลข 36 ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง
รับสมัคร จป.วิชาชีพ เพศหญิง 1 อัตรา :wanwan014:
ป.ตรี (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย)
ประสบการณ์ 0 -2 ปี
สามารถใช้ MS.office ได้คล่อง
สามารถเป็นวิทยากรอบรมความปลอดภัยได้
อดทนและมีความคิดในแง่บวก
อายุ 24-28 ปี
เงินเดือน 20 K +...
พร้อมเริ่มงานเดือนมกราคม 2556

สวัสดิการ ตอนนี้บริษัทอยู่ในช่วงก่อสร้าง สวัสดิการจึงอยู่ในขั้นตอนการขอ
ณ ปัจจุบัน : มีอาหารเที่ยงฟรี,เบี้ยขยัน,ประกันอุบัติเหตุ,เบี้ยอบรม
สวัสดิการในปี 56 ที่คาดว่าจะได้รับ : รถรับส่ง บ้านพัก ค่าครองชีพ หยุดเสาร์เว้นเสาร์หรือทุกเสาร์

เวลาทำงานปัจจุบัน ทำงาน จันทร์-เสาร์ เริ่มงาน 08.00 - 17.00 น.
ลากิจโดยไม่หักเงินได้ปีละ 5 วัน
ส่วนการลาอื่นๆ ตามกฏหมายกำหนด

ส่ง Resume ได้ที่ คุณม่อน จป.วิชาชีพ
email :  wayuphaks@tgn.co.th
โทร.080-0611994,09-11194295 :wanwan005:

cuk_kik:
สนใจน่ะค่ะ  ที่ไหนค่ะ :-*

sarapao:
สนใจสมัครค่ะ ได้เซฟตี้ไปรึยังค่ะ

mayday1804:
ได้คนหรือยังคะ

mondwayu:
ตอนนี้กำลังเรียกสัมภาษณ์ครับ พร้อมเริ่มงานได้เดือนมกราคม 2556 จะพิจารณาเป็นพิเศษ :wanwan020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM