จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบตรวจสอบ ถังดับเพลิงประจำเดือน สำหรับงานก่อสร้าง จ้า  (อ่าน 1049 ครั้ง)

เด็กนรก

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 207
    • MSN Messenger - BeeSkyLine@hotmail.com
 >:( :wanwan020: หวังว่า คง ใช้ ได้นะครับ ประยุกต์ มากับ มือ เมื่อคืน ครับ
ขอขอบพระคุณ ที่ให้ความรู้แก่ผม และ ให้ผมได้ช่วยเหลือ ตอบแทน สิ่งดีๆ หลังจากเดินลำพังอยู่บนเส้นทางการทำงานในขุมนรกอยู่นานและได้ตอบแทนสิ่งดีๆกลับคืนสู่สังคม จป.วิชาชีพ ขอบคุณครับ
อุปสรรค มีไว้ พุ่ง "ชน" คุณ "กล้า "บ้า - ท้า" ชนมั้ย
อุปสรรคของความสำเร็จ คือ ความเกียจคร้าน
ไม่กล้าเปลี่ยนก็ไม่มีโอกาส
เพราะผมใจพงพัฒน์ (ใจนักเลง) แต่ถ้านักเลงมากๆก็จะ
เป็นพี่ อู๋ ธรรพ์ณธรทันที (หัวใจกระดาษ)
ขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่ได้สละเวลาอันมีค่า มาให้ผมคนนี้ได้ บริการและ รับใช้ท่านนะครับ  ขอบพระคุณทุกๆท่านอย่างสูงครับ
บีมังกรศิษย์ปรมาจารย์ตั๊กม๊อ หรือ บีเด็กนรก สำนักเอเชียอาคเนย์ วิศวกรรมการจัดการความปลอดภัย รอบค่ำ รุ่นที่ 4

ฺ้
Hotmail

beeskyline@hotmail.com

(>_<)"

อยากโทรหากดเลย:0819276416 ค่ายมวย นับ1-2แล้วโทรออก

ssr

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 273
ขอบคุณครับ... :wanwan017:
ความปลอดภัย เริ่มต้นจากการคิด แล้วลงมือทำ

seesurart_pt

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
+1 ขอบคุณมากค่ะ

สุภาพบุรุษซาตาน

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
 ขอบคุณครับ  :wanwan011:

tudsanai047

• Super Hero Member