จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน > ท่านถาม พวกเราช่วยกันตอบ

รบกวนขอกฎระเบียบการใช้ห้องพยาบาล

(1/1)

new safety:
พี่ๆ เพื่อนๆจป ท่านใดพอจะมีตัวอย่างกฎระเบียบการใช้ห้องพยาบาลให้ดูเป็นตัวอย่างบ้างคะพอดีว่าจะออกกฎการใช้ห้องพยาบาลซึ่งที่นิ่ จป. ต้องดูแลห้องพยาบาลน่ะค่ะ :wanwan017: :wanwan017:

Jo_PK:
ตอนนี้ ผมก็กำลังจะทำ คู่มือการทำงาน+ขั้นตอน+เอกสาร สำหรับ พยาบาล parttime

ไม่ทราบว่า มีใคร พอมีำไกค์ไลน์ ให้บ้างไหม ขอรับ  :wanwan017:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

WE LOVE JORPOR.COM