จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขอปิดกระทู้นี้ค่ะ)  (อ่าน 863 ครั้ง)

NIKKAKI

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
(ขอปิดกระทู้นี้ค่ะ)
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 03:32:17 PM »
บริษัท นิคคะคิ (ประเทศไทย) จำกัด
ประกอบกิจการ ออกแบบโรงงาน ออกแบบเครื่องจักร ดูแลรักษาเครื่องจักร และทดสอบเครื่องจักร

รับสมัคร
- จป.วิชาชีพ (full time) 1 ตำแหน่ง
เงินเดือน ตามตกลง และขึ้นอยู่กับประสบการณ์

สอบถามเพิ่มเติมหรือส่ง Resume เข้ามาได้ที่ aroonwan@nikkaki.co.th, pilaiwan@nikkaki.co.th, nattaya@nikkaki.co.th หรือ
โทร: 02-261-2898, 02-259-3073

Thanathorn

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 20
สนใจค่ะ บ้านอยู่กาฬสินธุ์ แต่อายุมากแล้วค่ะ

NIKKAKI

• Newbie
  • *
ส่งประวัติ หรือ Resume เข้ามาก่อนได้นะคะ ยังเปิดรับสม้ครอยู่ค่ะ
ที่อีเมล์ aroonwan@nikkaki.co.th

NIKKAKI

• Newbie
  • *
ยังเปิดรับสมัครอยู่นะคะ :-*

WE LOVE JORPOR.COM