จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จป.วิชาชีพ งานประจำ อ.บ้านฉาง จ.ระยอง  (อ่าน 4085 ครั้ง)

JR

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 42
บริษัท International Febrication Services Co., Ltd.
รับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน
ประสบการณ์ โครงสร้างเหล็ก หรือConstruction จะพิจารณาเป็นพิเศษ
ทำงาน จันทร์-เสาร์
เงินเดือน 25K-40K ขึ้นอยู่กับประสบการณ์ครับ (เป็นเงินเดือน Lump sum)
สามารถสื่อสารภาษา อังกฤษ ได้ครับ

ติดต่อ
คุณ ปรัชนันท์  HR Manager
Tel. 089-457-4195
paratnan.m@inter-frab-services.com

***** ใครที่เคยผ่านงาน Fฟbrication shop มาน่าสนครับ เงินดี  :wanwan020:

ZeroSytem

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 57
ประสบการณ์ ด้านที่ต้องการ กะภาษาไม่ดี สมัครได้ป่าว  :P

JR

• **
ประสบการณ์ ด้านที่ต้องการ กะภาษาไม่ดี สมัครได้ป่าว  :P

ลองดูครับผม เพราะประสบการณ์ และภาษา เขาแค่เอาพิจารณาเงินเดือนครับ แต่ถ้าเราเรียกเงินเดือนไม่เยอะก็อาจจะโอเคครับ

ZeroSytem

• คะแนนน้ำใจ 57
ว่าจะส่งเมล แต่ส่งไม่ได้เลยครับ

ไม่ทราบว่ามีสวัสดิการอะไรให้บ้างครับ

ning_n

• คะแนนน้ำใจ 27
น่าสนมากคะ มีประสบการณ์ทาง Construction คะ แต่ภาษาไม่ค่อยดี อิอิ
จป.ดอทคอม สังคม จป.วิชาชีพ  ทำให้มีเพื่อนเยอะจิงๆคะ

วิทยาศาสตรบัณฑิต อาชีวอนามัยและความปลอดภัย (ม.วลัยลักษณ์)

^_^

JR

• **
ว่าจะส่งเมล แต่ส่งไม่ได้เลยครับ

ไม่ทราบว่ามีสวัสดิการอะไรให้บ้างครับ
    สวัสดการแต่ละตำแหน่งอาจไม่เท่ากัน ผมไม่แน่ใจครับ ลองโทรถามก็ได้ครับ

JR

• **
น่าสนมากคะ มีประสบการณ์ทาง Construction คะ แต่ภาษาไม่ค่อยดี อิอิ

เอาเป็นว่า ให้พอคุยกับผู้จัดการ หรือนายของคุณรู้เรื่องก็พอได้ครับ
เพราะผมคิดว่าคุณจะไม่มีคนช่วยเลย
 :wanwan020: คือผมก็ประมาณการไม่ถูกครับว่า ภาษาอังกฤษไม่ค่อยดี นี้มันประมาณไหน เพราะแต่ละคนประเมินค่าตัวเองไม่เท่ากัน เอาเป็นว่า ผมยกตัวอย่างให้ครับ ลองนึกดูนะครับ เข้าไปทำงานคุณต้องมี คปอ.และหนึ่งใน คปอ. อาจจะเป็นนายของคุณ ซึ่งฟัง อ่าน เขียน พูด ภาษาไทย ไม่ได้เลย คุณจะอธิบายเขาอย่างไร ในหัวข้อการประชุม.....ถ้าคิดว่าพอแก้ปัญหาไปได้....ส่ง Resume ไปเลยครับ
......สู้ๆๆๆๆๆ  ถ้าผ่านเข้าไปได้ ยินดีเป็นที่ปรึกษาให้ครับ (บริษัทอยู่ใกล้กัน)

natthweewan

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
รับจป.ผู้หญิงหรือเปล่าค่ะแต่ละบริษัทจำกัดหมดเลยค่ะ
 งงว่าผูหญิงทำงานไม่ได้หรือไร >:( :(

JR

• **
รับจป.ผู้หญิงหรือเปล่าค่ะแต่ละบริษัทจำกัดหมดเลยค่ะ
 งงว่าผูหญิงทำงานไม่ได้หรือไร >:( :(
   ไม่แน่ใจครับ....ลองโทรไปดูครับ

WE LOVE JORPOR.COM