จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: แจก !! ประกาศแต่งตั้ง จป หัวหน้างาน, บริหาร, วิชาชีพ และ คปอ English version  (อ่าน 6541 ครั้ง)

Thawat_l

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 174
  • Thawat
สำหรับใครที่ต้องการ และคนที่ทำบริษัทมีนายจ้างเป็นคนต่างด้าว จัดไป  :wanwan019:
หรือใครที่อยากเก็บไว้ใช้ในอนาคต ก็จัดไป :wanwan013:
หรือไม่มีไม่เกี่ยวข้องมีแล้วอยากมีอีก ก็จัดไป ;D

หากไม่มีใครให้โอกาสและโอกาสไม่เดินเข้ามา จงให้โอกาศตัวเองและเดินเข้าไปหามัน

B.S.Tech.Ed (Electrical Engineering) RMUTP (Thewes)
B.P.H. (Occupational Health and Safety) STOU
B.Sc. (Occupational Health and Safety) STOU
M.S. (Environmental Management) NIDA

พี่หว๋อ จป.ว

• Moderator
  • Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 4211
  • Safety@CCM
+1 จร้าสำหรับข้อมูลดีๆจ๊ะ  ::)
  :wanwan013: พี่หว๋อ จป.ว (จป.ว รุ่น 26 NPC) & (Upgrade 42 ชม.รุ่น 46 ปิ่นทอง) :wanwan013:
@ รับงาน ที่ปรึกษาด้านด้านความปลอดภัยฯ และบริการฝึกอบรมด้านความปลอดภัยฯ ทุกหลักสูตร
@ รับงาน ตรวจรับรองและทดสอบปั้นจั่น, หม้อน้ำ, ลิฟท์ขนส่ง/ลิฟต์โดยสาร โดยสามัญวิศวกรเครื่องกล
@ รับงาน บำบัดหรือแปรสภาพกรดเกลือเสื่อมสภาพ กรดไฮโดรคลอริก (HCl)
@ รับงาน ตรวจวิเคราะห์คุณภาพน้ำดี น้ำเสีย และกากอุตสาหกรรมในโรงงาน
::)ช่องทางการติดต่องาน :-* Mobile  :  📲088-6956398 📲 081-3695563 📲
ID Line : saowathan
Lineลิ้งค์ : http://line.me/ti/p/~saowathan
(พีสะดวกทางไลด์สงสัยแอดมาสอบถามและฝากข้อความไว้ได้เลยคะ บางทีพี่ติดงานอาจตอบช้าคะ )
Email : Saowathan.k@gmail.com
Email : saowathan_wor@Hotmail.com
http://www.facebook.com/saowathan.kranput
::) มีปัญหาสงสัย & สนใจงานฝึกอบรมติดต่อสอบถามได้ค่ะ ::)

tudsanai047

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 402
ขอบคุณมากๆๆครับ.+1

sompit

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 19

isrin1973

• คะแนนน้ำใจ 88
ขอบคุณนะจ๊ะคุณพี่..จ๊า..ถ้าอนาคตข้างหน้าจัดทำภาษาพม่า..ภาษากัมพูชาก็เมตตาน้องด้วยนะจ๊ะ..

Thawat_l

• คะแนนน้ำใจ 174
  • Thawat
พม่า กะ กัมพูชา เค้าน่าจะเก่งภาษาอังกฤษกว่าเราอีกนะ เราะใน อาเชียนไทยอยู่อันดับหลังเค้าอีก เค้าน่าจะอ่านได้มั้งอังกฤษ 55 ขำๆนะ แต่เรื่องจริง
หากไม่มีใครให้โอกาสและโอกาสไม่เดินเข้ามา จงให้โอกาศตัวเองและเดินเข้าไปหามัน

B.S.Tech.Ed (Electrical Engineering) RMUTP (Thewes)
B.P.H. (Occupational Health and Safety) STOU
B.Sc. (Occupational Health and Safety) STOU
M.S. (Environmental Management) NIDA

autsadawut

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 8
+1 ครับผม ขอบคุณมากๆๆ ครับ

noppadal_kur

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
 :-*ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Kantam

• Newbie