จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

กองทุนเว็บ และกฎระเบียบการใช้งานเว็บบอร์ด > ช่วยเหลือ แก้ไขปัญหาในการใช้งานเว็บบอร์ด

สำรวจความคิดเห็น เปิดสถานีวิทยุความปลอดภัย Safety Radio ดีไหม

(1/6) > >>

Natthanont:
ตอนนี้ ผมสนใจจะ เปิดสถานีวิทยุความปลอดภัย Safety Radio
โดย มีอาสาสมัคร สมาชิกของพวกเรา จัดรายการ มีใครจะอาสา หรือมีประสบการณ์การจัดรายการช่วยได้บ้างครับ

หรือเพื่อนๆ มีข้อเสนอแนะ ลองนำเสนอดูครับ
 ::) :wanwan020:

Apiraq:
 ???

เป็นความคิดที่ดีครับ แต่รับนักร้องด้วยเปล่า

:wanwan019: :wanwan019:   :wanwan019:

sitt_cold:
เห็นดีด้วยครับ แต่ผมคงหาเวลาฟังค่อนข้างอยากเพราะทำงานตล้อดๆๆๆๆ

หากมีจริงอยากเสริมให้มี ผู้รู้มาตอบคำถามคาใจ จป. ชักวันละ 5 คำถามก็น่าจะดีครับ

:wanwan013: :wanwan013: :wanwan013: :wanwan013:

air_soda:
เป็นกิจกรรมที่ดีและน่าสนใจนะค่ะ แต่ว่าต้องมีเป้าหมายที่ชัดเจนว่าจัดให้ใครฟัง เวลาและสถานที่ รายละเอียดยังไงดี ฯลฯ

คือในความเห็นส่วนตัวนะค่ะ คือว่าถ้าเราจะทำเป็นแบบเพลงออนไลน์สดๆ คงเป็นเรื่องยาก เพราะทำไปทำมาดีเจก็จะเหลือแค่ผู้จัดทำคนเดียว เพราะจป.งานยุ่ง และเยอะ
ถ้าหากจะจัดเป็นช่วงเวลา(หลังเลิกงาน, หลังสองทุ่ม, เฉพาะวันอาทิตย์ ฯลฯ) น่าจะเวิร์ค เพราะสามารถหาเวลามาเป็นดีเจได้

หรืออัดเสียงดีเจไว้ แล้วเปิดออนแอร์

ขอเวลาเด็กน้อยคิดหน่อยนะ เดี๋ยวจะช่วยหาไอเดียร์เจ๋งๆให้
แต่ว่าถ้าพี่เวปมาสเตอร์มีแผนอยู่ในใจแล้วก็น่าจะบอกกล่าวบ้างนะ จะได้ช่วยกันเสริมได้

พี่หว๋อ จป.ว:
 :wanwan04: :wanwan04:ดีค่ะ  ขอสมัครเป็นดีเจ ด้วยคน :P :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM