จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

กองทุนเว็บ และกฎระเบียบการใช้งานเว็บบอร์ด > ช่วยเหลือ แก้ไขปัญหาในการใช้งานเว็บบอร์ด

การใส่รูปส่วนตัวของสมาชิกในเว็บบอร์ด

<< < (2/4) > >>

Natthanont:
อ้างจาก: sayree ที่ ธันวาคม 01, 2010, 05:44:10 PM>>>>ขอบคุณ ครับ ต้องโชว์หน้าตาดีๆ สักหน่อยแล้ว
<<<<
รอหลายๆท่านอยู่เช่นกันครับ
โชว์หน้าตากันไปเลย ครับ  จะได้รู้จักกันไว้ครับ
เราเชื่อว่า จป.ทุกคนเป็นคนคิดดี  ทำดี สรุปก็คือเป็นคนดีครับ

ขนาดผมโชว์หน้าตา ซะขนาดนี้ ถ้าเจอตัวจริงๆ จะมีใครจำได้มั๊ยเนี่ย

:wanwan020:

พี่หว๋อ จป.ว:
 :wanwan005:เอาหน้าเอาตามาให้ดูกันบ้างค่ะ ไม่สวยไม่หล่อ ก็ยังเป็นพี่น้องกันค่ะ  ::)

:wanwan005:มาดูอีกทีค่ะ ;D

Apiraq:
ผมกลัวว่า จะมีสาวๆมาขอเบอร์ผม บางทีอาจถึงขั้นตบตีกัน กระทบกระเทือนถึงท่านเว็บมาสเตอร์นะครับ เดี๋ยวจะหารูปที่ขี้เหร่ที่สุดมาลงแล้วกัน แต่ถ้าเกิดอะไรขึ้นผมไม่รับผิดชอบนะ....ขอเตือนไว้ก่อน

:wanwan044:   :wanwan044:   :wanwan044:

อ้างจาก: Apiraq ที่ ธันวาคม 28, 2010, 10:02:48 PM>>>>ผมกลัวว่า จะมีสาวๆมาขอเบอร์ผม บางทีอาจถึงขั้นตบตีกัน กระทบกระเทือนถึงท่านเว็บมาสเตอร์นะครับ เดี๋ยวจะหารูปที่ขี้เหร่ที่สุดมาลงแล้วกัน แต่ถ้าเกิดอะไรขึ้นผมไม่รับผิดชอบนะ....ขอเตือนไว้ก่อน

:wanwan044:   :wanwan044:   :wanwan044:
<<<<ประเดี๊ญวเจ๊รับผิดชอบให้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

WE LOVE JORPOR.COM