จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

กองทุนเว็บ และกฎระเบียบการใช้งานเว็บบอร์ด > ช่วยเหลือ แก้ไขปัญหาในการใช้งานเว็บบอร์ด

การใส่รูปส่วนตัวของสมาชิกในเว็บบอร์ด

(1/4) > >>

Natthanont:
บางท่านอาจสงสัยว่าจะใส่รูปของเรา เพื่อจะแสดงเมื่อเรา Login หรือโพสต์ข้อความได้อย่างไร ???
ให้ทำตามขั้นตอนต่อไปนี้ครับ

phas:
 :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:+1ขอบคุณอย่างซู้งสูงค่าๆๆๆๆ

suki yaki:
 :wanwan013:ขอบคุณคะ :wanwan013:

air_soda:
ขอบคุณค่ะ พี่เวปมาสเตอร์ไม่เคยปล่อยให้ใครมีคำถามแบบว่า.....เลยนะเนี่ย

จป.ท่านใดยังไม่อัพรูป ด่วนเลยนะค่ะ

หน้าตาดีๆเหมือนลูกโซดาก็น่าจะ  Upload รูป ได้อยู่หรอก เป็นห่วงแต่คนขี้เหร่ ใครเขาจะกล้าขึ้นรูปเล่า
    กติกา upload รูป อยากจะให้พิจารณาทบทวนเสียใหม่ บางคนอยากจะเป็นโรบินฮู๊ด หรือไม่ ก็ไอ้แมงมุม (The spiderman) อันนี้เป็น Look ส่วนตัวครับผม
    ใครเขาจะเหมือนอาจารย์นพดล เล่า บุรุษผู้เปิดเผย แต่ช่วงนี้ขอเถิดอยากจะหล่อบ้างจำเป็นต้องใส่หมวกเซฟตี้ครับ ฮึๆๆ
                          นพดล  นภาวรรณ

สิงห์สุราพ่าย:
ขอบคุณ ครับ ต้องโชว์หน้าตาดีๆ สักหน่อยแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM