จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน > ห้องพูด คุย สาระความปลอดภัยทั่วไป แบ่งปันไฟล์ข้อมูลความรู้

อยากได้กฎหมายความปลอดภัยฯ ที่ใช้ในโรงงานครบทุกกฎหมายคะ

(1/90) > >>

siripak somsang:
จะต้องค้นหาข้อมูลจากที่ไหนได้บ้างค่ะ  พอดีจบใหม่คะ  ยังไม่มีประสบการณ์
ทางบริษัทฯ จะให้ทำทะเบียนกฎหมาย  และประเมินความสอดคล้องคะ
พี่ๆ ท่านใดมีข้อมูลหรือแหล่งการค้นหา รบกวนแจ้งด้วยนะคะ ที่kuk_kik2532@hotmail.com จะเป็นพระคุณอย่างสูงคะ
 :-* :-* :-* :-* :-* :-*

Natthaphon:
พี่ส่งทะเบียนกฎหมายความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม ไปทางเมลล์แล้วนะ

klk:
รบกวนช่วยส่งให้ด้วยนะครับ

skyny66@gmail.com

ขอบพระคุณอย่างสูง

อนุพงศ์

Thanaputr:
+1  อยากได้เหมือนกันครับ
C70_sky@hotmail.com
ขอบคุณครับ

HappY_TriP:
ขอด้วยคนครับผม
tanatip1@hotmail.com