จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน > ห้องพูด คุย สาระความปลอดภัยทั่วไป แบ่งปันไฟล์ข้อมูลความรู้

สำหรับ จป.ว มือใหม่เป็นไฟล์ข้อมูลงานจป.วทั้งหมดที่ต้องทำ

(1/88) > >>

พี่หว๋อ จป.ว:
 :wanwan005: รวบรวมเอามาให้ค่ะเพราะมีหลายกะทู้เหลือเกิน เป็นไฟล์สำหรับ จป.ว มือใหม่เป็นไฟล์ข้อมูลงานจป.วทั้งหมดที่ต้องทำ และเป็นรายงานทั้งหมดที่ต้องส่ง ไฟล์แผนงานจป.ว เผื่อเป็นประโยชน์สำหรับน้องๆนะค่ะ  :'( ลืมแนบไฟล์แผนงานอีกตัวตัวที่ 4 เพิ่มเข้าไปอีกไฟล์ค่ะ  :-*

::) วันนี้เพิ่มเติมไฟล์ที่ 5 นะค่ะกรณีโดนเรียกตรวจค่ะ  :wanwan044:

::) วันนี้เพิ่มเติมไฟล์ที่ 8 สรุปกฎหมาย  :wanwan044:

prapakron:
แบบ สปร.5 ส่ง 7 วัน

พี่หว๋อ จป.ว:
อ้างจาก: prapakron ที่ พฤษภาคม 28, 2012, 10:01:52 AM>>>>แบบ สปร.5 ส่ง 7 วัน
<<<<
ขอบคุณนะค่ะสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม และเพิ่มเติมไฟล์หนังสือนำส่งเอกสารไปที่แรงงานแต่ล่ะพื้นที่นะค่ะ  :wanwan044:

Jorpor _ Berm:

nongnoopen:
ขอบคุณนะคะ กำลังเริ่มเข้าวงการ เป็นมือใหม่หัดขับค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM