จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: การแต่งตั้ง จป.ว ประจำ site งาน  (อ่าน 241 ครั้ง)

forest2016

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 4
การแต่งตั้ง จป.ว ประจำ site งาน
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 09:24:00 PM »
จะสอบถามครับว่า

1. การแต่งตั้ง จป.ว. ประจำsiteงาน (งานโครงการนี้มีระยะ 6 เดือน) ใครเป็นผู้ลงนามระหว่าง กรรมการผู้จัดการ (สำนักงานใหญ่) หรือ ผู้จัดการโครงการ ครับ

ในcaseนี้ สำนักงานใหญ่อยู่กรุงเทพ แต่ Siteงานอยู่จังหวัดฉะเชิงเทรา ครับ

คนล่าฝัน_ที่อยากคว้าดาว

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 256
Re: การแต่งตั้ง จป.ว ประจำ site งาน
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2021, 02:31:53 PM »
ผู้จัดการโครงการก็ได้ครับ....ตัวแทนนายจ้าง
เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงานระดับวิชาชีพ
เลขที่.กสร.จปว.270-000443
MCRU : บริหารธุรกิจ
STOU : อาชิวอนามัย และความปลอดภัย รุ่น 32
สมาชิกสภาการสาธารณสุขชุมชน เลขที่ 59008430
Email: thitipan.nan@gmail.com ; thitipan_nan@yahoo.co.th

modohaim

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 71
Re: การแต่งตั้ง จป.ว ประจำ site งาน
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2021, 04:24:04 PM »
แต่ละจังหวัด ไม่เหมือนกันครับ
บางจังหวัดผู้จัดการโครงการก็ลงนามได้
บางจังหวัดต้องผู้มีอำนาจลงนามของบริษัทเท่านั้น
ที่มากเรื่องสุด บางจังหวัดผู้ถือเอกสารไปยื่นต้องได้รับมอบอำนาจด้วย เอากับเค้าซิครับ Thailand Only
ความคิดเห็นส่วนตัว สุดท้ายของบริษัทผม ลงนามโดยผู้มีอำนาจ และมีหนังสือมอบอำนาจเพื่อยื่นเอกสาร เป็นรูปแบบเดียวกันทุกจังหวัด เนื่องจากผู้มีอำนาจเป็นชาวต่างชาติ ไม่สามารถอธิบายได้ว่าแต่ละจังหวัดทำไมถึงปฏิบัติตามกฎหมายไม่เหมือนกันครับ

WE LOVE JORPOR.COM