จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแผนฉุกเฉินก๊าซ LPG และก๊าซในห้องแล็ปรั่วไหลหน่อยคะ  (อ่าน 1085 ครั้ง)

MMarisa

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
สวัสดีคะ
พี่ๆท่านใดพอจะมีแผนฉุกเฉินก๊าซ LPG และก๊าซในห้องแล็ปรั่วไหลบ้างคะ
 :wanwan011:

MCzombie

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 42
รบกวนชอเมลล์หรือLINEหน่อยครับ ผมมีตัวอย่างอยู่แต่ต้องนำไปปรับแก้เองนะครับ
วศบ.วิศวกรรมการจัดการความปลอดภัย
มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์

MMarisa

• Newbie
  • *
ratniyommarisa@gmail.com ขอบคุณมากๆนะคะ

Nooneen

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
รบกวนขอด้วยนะคะ
แผนฉุกเฉินก๊าซ LPG
bowbee53@gmail.com

thanaree

• Newbie
  • *
t.thanommit@danieli.com
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

jakapan

• Newbie
  • *
ขอด้วยขอบคุณครับ
jakapan2525@gmail.com

SURIYA BOSITTIPICHET

• Newbie
  • *
รบกวนขอด้วยขอบคุณครับ
tui_k_o_b@hotmail.com

ICALINSTRUMENTS

• Newbie
  • *
  • icainstruments
บริษัท ไอแคล อินสทรูเม้นท์ จำกัด ก่อตั้งเพื่อประกอบธุรกิจเกี่ยวกับเครื่องวัดแก๊ส (Gas Detector), เครื่องตรวจวัดทางอุตุนิยมวิทยา (Weather Station) ซึ่งจัดจำหน่าย, ซ่อม, ติดตั้ง รวมถึงงานสอบเทียบ (Calibrate) เครื่องวัดแก๊สและเครื่องตรวจวัดทางอุตุนิยมวิทยายี่ห้อชั้นนำ เช่น BW, Riken, RAE, Biosystem, MSA, Industrial Scientific, Met One, Davis เป็นต้น

เราเป็นที่ปรึกษางานวางระบบวัดแก๊สในโรงงานอุตสาหกรรม,สถานีแก๊ส ทุกระบบและเครื่องมือด้านอาชีวอนามัย

(Hygiene) ทุกประเภท ให้การบริการทั้งในสถานที่และนอกสถานที่ ด้วยทีมงานที่มีคุณภาพและประสบการณ์ด้านงานแก๊สไม่ต่ำกว่า 10 ปี บริษัทให้ความสำคัญในเรื่องการให้บริการกับลูกค้าด้วยความรวดเร็ว ถูกต้อง และมีประสิทธิภาพ โดยเน้นในเรื่องความพึงพอใจของลูกค้าเป็นสิ่งที่สำคัญสูงสุด

#รับสอบเทียบเครื่องวัดแก๊ส
#จำหน่ายเครื่องวัดแก๊ส
#ซ่อมเครื่องวัดแก๊ส
#ติดตั้งเครื่องวัดแก๊ส
#ให้คำปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องวัดแก๊ส
#รับดำเนินการขออนุญาติมีซึ่งยุทธภัณฑ์
#เครื่องมือด้านอุตุนิยมวิทยา
#เครื่องมือด้านสิ่งแวดล้อม

ติดต่อ Hot line 089-497-3239
https://line.me/R/ti/p/%40042rqdoh
https://www.icalinstruments.com/

WE LOVE JORPOR.COM