จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆครับ ขอแนวข้อสอบเข้า ป โทวิศวะกรรมความปลอดภัย มเกษตร  (อ่าน 1153 ครั้ง)

MR_JUNN

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
รบกวนพี่ๆหน่อยครับผมอยากเรียน มากๆไปสมัครมาวันนี้เอง แต่ไม่รู้แนวข้อสอบเลย ไม่รู้จะเริ่มยังไง รบกวนพี่ๆที่มีแนวส่งให้ผมหน่อยครับ จะเป็นพระคุณเลยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :-*
e-mail:j-u-n-@hotmail.com

saowaluk pakkaraphanit

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ขอแนวข้อสอบด้วยนะคะ beau_un@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

ฺิB2mixx

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3

WE LOVE JORPOR.COM