จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หาบริษัทซ่อมบำรุงระบบบำบัดน้ำเสีย  (อ่าน 483 ครั้ง)

Phattharachanon

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
หาบริษัทซ่อมบำรุงระบบบำบัดน้ำเสีย
« เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 11:55:54 AM »
ตามหัวข้อเลยครับ เนื่องจาก บริษัทที่เคยติดตั้งปิดตัวไปหลายปีแล้วครับ
ท่านไหนมีเจ้าแนะนำไหมครับ ระบบบำบัดใช้บำบัดน้ำบนเบื้อนน้ำมันอย่างเดียวครับ
บริษัทตั้งอยู่ใน ท่าเรือแหลฉบัง จ.ชลบุรี ครับ

Denchai_IMC

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
Re: หาบริษัทซ่อมบำรุงระบบบำบัดน้ำเสีย
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 07:48:35 AM »
บริษัท เอ็มคอน อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด

จป.คนดำ

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 61
  • จป.ตัวน้อยตัวนิด
Re: หาบริษัทซ่อมบำรุงระบบบำบัดน้ำเสีย
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 03:52:29 PM »
ตามหัวข้อเลยครับ เนื่องจาก บริษัทที่เคยติดตั้งปิดตัวไปหลายปีแล้วครับ
ท่านไหนมีเจ้าแนะนำไหมครับ ระบบบำบัดใช้บำบัดน้ำบนเบื้อนน้ำมันอย่างเดียวครับ
บริษัทตั้งอยู่ใน ท่าเรือแหลฉบัง จ.ชลบุรี ครับ

สวัสดีค่ะ ขออนุญาต ขอเบอร์ติดต่อกลับเสนองานซ่อมบำรุงระบบบำบัดได้มั้ยคะ
หรือ ติดต่อ คุณเอกพงษ์ 0892194850 ขอบคุณมากๆค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM