จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ห้อง ติดต่อประสานงานนักศึกษาฝึกงาน

หัวข้อ

(1/130) > >>

[1] หาที่ฝึกงาน จป ค่ะ ช่วงเดือน มิถุนายน - กันยายน ชั้นปีที่ 4

[2] หาที่ฝึกงานจป 2คนค่ะ ช่วงเดือนเมษายน-พฤษภาคม

[3] หาที่ฝึกงานจป มกราคม-เมษายน 2565

[4] หาที่ฝึกงานช่วง 10 มกราคม-29 เมษายน 2565 แถวนวนคร,กรุงเทพ,หรือใกล้เคียงครับ

[5] หาที่ฝึกงาน-นิคมอุตสาหกรรมนวนคร หรือใกล้เคียง

[6] รับนศ.ฝึกงานจป. ธันวาคมเป็นต้นไปที่ จ.อยุธยา

[7] หาที่ฝึกงานตำแหน่งจป.วิชาชีพ ช่วงเวลาฝึก มกรา-เมษา 2565 ค่ะ

[8] หาที่ฝึกสหกิจ จป.วิชาชีพ ช่วงเดือนพฤศจิกายน2564ถึงกุมพาพันธ์2565

[9] สวัสดีครับ หาสถานที่ฝึกงาน จป. วิชาชีพ โซนภาคใต้ ช่วงเดือน เม.ย.-มิ.ย. 2565 ครับ

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM