จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ท่านถาม พวกเราช่วยกันตอบ

หัวข้อ

(1/1046) > >>

[1] รวบรวมคำถามที่ถามกันบ่อยๆ

[2] เป็นจป. อย่าภายใต้HR เครียดค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

[3] ประกาศกรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน เรื่อง หลักเกณฑ์การทดสอบและออกหนังสือรับรองฯ

[4] สอบถามถึงร่างประกาศกรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน เกี่ยวกับการทดสอบ จปว.หน่อยครับ

[5] มาโหวตกันหน่อย อยากรู้ว่า สมาชิกแต่ละท่าน เป็น จป.วิชาชีพ กันยังงัย

[6] มันคืออะไร จป.ทุกท่านเข้ามาหน่อยครับ

[7] โพลต์ความคิดเห็นประกาศกรมฯ การทดสอบและออกหนังสือรับรอง จป.ระดับ วิชาชีพเฉพาะด้าน

[8] ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ PPE ที่ใช้ในการทำงาน Hot work

[9] ขอหลักเกณฑ์การประเมินความเสี่ยงในหัวข้อ การประเมินปัจจัยทางด้านสังคม หน่อยค่ะ

นำร่อง

[0] ขึ้นหนึ่งระดับ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM