จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

กองทุนเว็บ และกฎระเบียบการใช้งานเว็บบอร์ด > ช่วยเหลือ แก้ไขปัญหาในการใช้งานเว็บบอร์ด

ขั้นตอนการกดให้คะแนนน้ำใจกับเพื่อนๆ

(1/8) > >>

Natthanont:

เรียน สมาชิกทุกท่าน

หากท่านได้ประโยชน์ จากข้อมูลหรือคำตอบดีๆจากเพื่อนๆสมาชิก  ขอความร่วมมือ ท่านช่วย กดคะแนนน้ำใจ ให้กับเพื่อนๆ ด้วยนะครับ  วิธีการง่ายๆครับ  ตามขั้นตอนด้านล่างครับ

เพื่อให้สังคมของเราน่าอยู่  ผู้ให้ก็จะมีกำลังใจ ด้วยครับ 
ไม่ได้ซีเีรียส นะครับ แต่อยากให้เป็นวัฒนธรรมของเราครับ
 ::) :P :-* :'( :wanwan020:

ปล.ขออนุญาต ใช้ภาพประกอบจากกระทู้ อาจารย์นพดลครับ
 :wanwan017:

พี่หว๋อ จป.ว:
 :wanwan013:ตามเข้ามาดูค่ะ :wanwan014:

kanchana:
ขอบคุณค่ะ กำลังหาอยู่เลยว่ากดยังไง :wanwan011:

Natthanont:
ใครมีกระทู้ เป็น " 0 " เรื่องนี้ถึงครูอังคณาแน่

;D :wanwan013: ;D

Welove-Jorpor:
 :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

WE LOVE JORPOR.COM