จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

งานเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน > ห้องประกาศรับสมัครงาน

รับสมัคร จป วิชาบีพ งาน 3 เดือน เริ่มงาน 1 พย 35k up

(1/1)

AB Food1234:
ปิดประกาศได้คนแล้วครับ

บริษัท เอ็นซิส จำกัด
รับสมัครงาน #เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยวิชาชีพ 1

kathinsasitorn:
ได้คนยังค่ะ  ขออนุญาติฝากประวัติเพื่อพิจารณาค่ะ ประสบการณ์ทำงานในไซต์ก่อสร้างสถานีไฟฟ้าแรงสูงอุบลราชธานี 3 ตั้งแต่พ.ศ.2560-2564 สิ้นสุดสัญญาโครงการ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

WE LOVE JORPOR.COM